Hòa cùng không khí của hơn 22 triệu học sinh, sinh viên cả nước , thầy trò trường THPT Hoàng Hoa Thám hân hoan tổ chức Lễ Khai giảng năm học mới 2019-2020. Buổi Lễ Khai giảng diễn ra trang trọng, ngắn gọn, thiết thực, ý nghĩa và mang lại niềm vui cho học sinh. Sau đây là một số hình ảnh của buổi Lễ. Quang cảnh buổi LễTiết mục văn nghệ chào mừngThầy Đỗ Văn Thắng, Hiệu trưởng nhà trường đọc diễn văn khai giảng năm học mới.Thầy Hiệu trưởng đánh trống khai trườngThầy Võ Hùng Phi, phó HT nhà trường đọc thư tổng Bí Thư, Chủ tịch nước gửi ngành giáo dụcEm Lê Ngọc Anh học sinh lớp 10A2 phát biểu cảm nghĩ Thầy Hiệu trưởng và thầy Chủ tịch CĐ nhà trường trao học bổng cho học sinh nghèo vượt khó.