Sáng ngày 25 tháng 5 năm 2023, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Đức Trọng, tỉnh Lâm Đồng long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm học 2022-2023.
Về dự Lễ tổng kết Năm học 2022-2023 của trường THPT Hoàng Hoa Thám có các ông, bà lãnh đạo Đảng ủy, HĐND xã; Ban đại diện cha mẹ học sinh của trường, đại diện đoàn các xã, Ban giám hiệu cùng tất cả các đồng chí cán bộ, giáo viên, công nhân viên nhà trường và toàn bộ học sinh nhà trường có mặt đông đủ tham dự buổi lễ.
Quang cảnh buổi Lễ
Đây là dịp để đánh giá, tổng kết thành quả một năm học, vinh danh các tập thể lớp và các học sinh đã có thành tích xuất sắc trong học tập, rèn luyện đạo đức và các hoạt động khác.
Thầy Lê Văn Trung - Bí thư chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường thông qua báo cáo tổng kết năm học và đánh trống bế giảng.
Tại buổi lễ, Ban tổ chức đã tuyên dương khen thưởng cho các cá nhân, tập thể học sinh đã có thành tích xuất sắc trong học tập, rèn luyện đạo đức cũng như tích cực tham gia các phong trào, các cuộc thi đạt được những kết quả đáng tự hào.
Học sinh:Lê Hoàng Mỹ Hạ - Lớp 12A1: Học sinh giỏi nhất trường năm học 2022-2023.
Học sinh: K' Cúc - Lớp 12A1: Học sinh Dân tộc thiểu số giỏi nhất trường năm học 2022-2023.
Trao thưởng cho học sinh Giỏi bộ môn cấp tỉnh năm học 2022-2023
Trao thưởng cho học sinh đạt danh hiệu học sinh xuất sắc năm học 2022-2023
Trao thưởng cho học sinh đạt danh hiệu học sinh giỏi khối 10 năm học 2022-2023
Trao thưởng cho học sinh đạt danh hiệu học sinh giỏi khối 11 năm học 2022-2023
Trao quà cho các học sinh có hoàn cảnh khó khăn của trường
Hoạt động bàn giao đoàn viên hè 2023 cho đại diện BCH Đoàn các xã trên địa bàn.
Lễ tổng kết năm học 2022-2023 khép lại trong niềm hân hoan của Thầy và trò trường THPT Hoàng Hoa Thám. Một năm học kết thúc thắng lợi hi vọng sẽ tạo đà cho những thành công tiếp nối thành công.