Thầy Đỗ Văn Thắng trao thưởng cho lớp đạt giải trong cuộc thi làm cành hoa Mai, hoa Đào
Nhân dịp đón mừng xuân Mậu Tuất. Nhà trường tổ chức hoạt động thi làm cành hoa Mai. hoa Đào, gói bánh chưng; nhắc cho học sinh những nét văn hóa đẹp ngày Tết cổ truyền của dân tộc; Quyên góp tặng quà cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn, gia đình chính sách.
Một số hình ảnh:
Hình ảnh thi gói bánh chưngHình ảnh học sinh thi làm cành hoa mai. hoa ĐàoCác em học sinh thi làm cành hoaNhững cành hoa dự thi của các lớpMùa xuân đang vềThầy Đỗ Văn Thắng, Hiệu trưởng nhà trường phát biểu nhận xét cuộc thi và trao thưởng cho những lớp đạt giải.Chi Hội chữ thập đỏ trao quà Tết cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn.Đoàn thanh niên trao quà Tết cho học sinh có hoàn cảnh khó khănĐoàn Thanh niên trao quà Tết cho gia đình diện chính sáchHội chữ thập đỏ trao quà Tết cho gia đình diện chính sách