Quang cảnh Lễ khai giảngđ/c Phạm Thị Hồng Hải, Giàm đốc SGD đọc thư của Chủ tịch Nước gửi ngành Giáo dục nhân dịp Khai giảngĐ/c Trần Đức Quận, Bí thư Tỉnh Ủy đánh trống khai trường.Em Hả Hạnh Nhiên phát biểu cảm nghĩ nhân ngày khai trườngĐ/c Trần Đức Quận, Chủ tịch UBND tỉnh phát biểu ý kiến chỉ đạo Lãnh đạo Tỉnh ủy tặng hoa lãnh đạo Sở Giáo dụcLãnh đạo Tỉnh tăng hoa cho CB, GV và học sinhChụp ảnh lưu niệm